गरिबीचे दिवस संपले उद्याच्या शनिवार पासून पुढील ३१ वर्ष राजा सारखे जीवन जगतील या राशीचे लोक.

नमस्कार मित्रांनो.

मित्रांनो मनुष्याच्या जीवनावर जेव्हा भगवान श्री देवांची कृपा बरसते  तेव्हा मनुष्याच्या जीवनातील संकटात काळ समाप्त होण्यासाठी वेळ लागत नाही. व्यक्तीच्या जीवनातील दारिद्र्य समाप्त होण्यासाठी वेळ लागत नाही. व्यक्तीला जर जीवनामध्ये प्रचंड प्रगती करायची असेल मोठे यश साध्य करायचे असेल जीवनामध्ये मोठी प्रगती करायची असेल तर व्यक्तीच्या जीवनावर भगवान शनि देवाची कृपादृष्टी असणे अत्यंत आवश्यक आहे. शनिदेव जेव्हा प्रसन्न होतात तेव्हा व्यक्तीचा भाग्योदय घडून येण्यासाठी वेळ लागत नाही.

मित्रांनो ज्योतिष शास्त्रामध्ये शनीला विशेष महत्त्व प्राप्त आहे. ज्योतिष शास्त्रामध्ये शनीच्या शुभ असणे अत्यंत महत्त्वपूर्ण मानली जाते. उद्याच्या शनिवारपासून असाच काहीसा शुभ आणि सकारात्मक अनुभव या काही भाग्यवान जातकांच्या जीवनामध्ये येण्यास सुरवात होणार आहेत. उद्याच्या शनिवारपासून यांचा भाग्योदय घडून येण्याची संकेत आहे.

मित्रांनो उद्या आषाढ कृष्णपक्ष नक्षत्र १५ जुलै रोज शनिवार लागत आहे. शनिवार हा भगवान शनी देवांचा दिवस असून  शनिवारी शनी पर्दोष व्रत आहे. विशेष म्हणजे या दिवशी शिवरात्र आहे. शिवरात्र आणि शनी प्रदोष व्रत मिळून अतिशय शुभ संयोग बनत आहे . मित्रांनो शनिवार हा शनिदेवांचा दिवस मानला जातो. या दिवशी शनि देवाला प्रसन्न करण्यासाठी आणि उपाय केले जातात. मान्यता आहे की शनीदेवाची पूजा शनिवारच्या दिवशी विधी विधान पूर्वक करणे शुभ मानले जाते. 

या दिवशी काळे तीळ, काळे उडीद, मोहरीचे तेल, काळे कापड अर्पित करणे शुभ मानले जाते. त्यादिवशी शनि देवांच्या नावाने दानधर्म केल्याने शनिदेव प्रसन्न होतात. व्यक्तीच्या जीवनातील सर्व दुःख दारिद्र्य समाप्त होत असते. उद्याचा शुभ संयोग या काही भाग्यवान राशींसाठी घडून येणार आहे. मित्रांनो शनि देवाची विशेष कृपा आता या राशींच्या जातकांच्या जीवनावर बारसणार आहे.

जीवनातील नकरात्मक काळ समाप्त होणार असून प्रगतीला सुरवात होणार आहे.सामाजिक क्षेत्रामध्ये आपण केलेल्या कामाचे कौतुक होणार आहे. तर चला वेळ वाया न घालवता पाहुयात कोणत्या आहेत त्या भाग्यवान राशीं आणि त्यांना कोणते लाभ प्राप्त होणार आहेत.

१) मेष रास – मेष राशीच्या जातकांच्या जीवनावर शनी देवाची विशेष कृपा बरसणार आहे. आपल्या जीवनातील दुःखाचे दिवस आता समाप्त होणार आहेत. सुख समृद्धीने आपले जीवन फुलून येणार आहे. सामाजिक कार्यमध्ये आपल्याला यश प्राप्त होणार आहे. जीवनामध्ये असणारा नकरात्मक काळ पूर्णपणे बदलणार आहे. भाग्य आपलेला मोठया प्रमाणात साथ देणार आहे. आता पर्यंत कामात येणाऱ्या अडचणी आता दूर होणार असून कामे  होणार आहेत. मानसिक तणाव पूर्णपणे दूर होणार आहे. उद्योग व्यापाराच्या दृष्टीने काळ अनुकूल ठरणार आहे. मनाला आनंदित करणाऱ्या घडामोडी घडून येतील.धनलाभचे योग जमून येतील.

२) वृषभ रास – वृषभ राशिवर शनि देवांचे विशेष कृपा बरसणार आहे. जीवनातील नकारात्मक काळ समाप्त होणार आहे. मोठ्या प्रगतीला सुरुवात होण्याची संकेत आहेत. पती पत्नी मधील वाद दूर होणार आहेत. वैवाहिक जीवन आनंदाने फुलून येणार आहे. प्रेम जीवन आनंदाने फुलून येणार आहे. आता भाग्यची साथ आणि भगवान शनि देवाचा आशीर्वाद आपल्या पाठीशी असल्यामुळे अतिशय सुंदर फळ आपल्याला प्राप्त होणार आहे. 

आपल्या योजना सफल बनणार आहेत. आपली कामे यशस्वीरित्या पूर्ण होणार आहेत. नवा उद्योग व्यवसाय सुरू करण्याच्या आपले स्वप्न साकार होऊ शकते. व्यवसायाच्या दृष्टीने काळ अनुकूल ठरणार आहे. आता ज्या क्षेत्रामध्ये आपण प्रवेश कराल त्या क्षेत्रामध्ये आपल्याला मोठे यश प्राप्त होणार आहे.

३) सिंह रास – सिंह राशीच्या जातकांच्या जीवनावर भगवान शनि देवाची विशेष कृपा बरसणार आहे. उद्या शनिवार पासून हा काळ प्रगतीसाठी अनुकूल ठरणार आहे. नावलौकिकामध्ये मोठी वाढ होणार आहे. नोकरीच्या क्षेत्रामध्ये भरपूर प्रमाणात यश आपल्याला प्राप्त होईल. त्यामुळे या काळाचा चांगला उपयोग करून घेणे अत्यंत आवश्यक आहे.

४) तुळ रास – तूळ राशीच्या जातकांवर भगवान शनि देवाची विशेष कृपा बरसणार आहे. कोर्ट कचेरी मध्ये चालू असणाऱ्या खटल्यांचा निकाल आपल्या बाजूने लागू शकतो. सामाजिक क्षेत्रामध्ये घवघवीत आपल्याला यश प्राप्त होणार आहे. राजकीय क्षेत्रामध्ये काम करणाऱ्या लोकांसाठी हा काळ अनुकूल ठरणार आहे. 

राजकीय क्षेत्रामध्ये काम करणारे लोकांसाठी हा काळ शुभ ठरणार आहे. राजकीय क्षेत्रामध्ये चांगली प्रगती घडून येण्याचे संकेत आहेत. अनेक दिवसांचे आपले प्रयत्न आता फळाला येणार आहेत. शत्रूवर विजय प्राप्त करण्यामध्ये आपण सफल ठरणार आहात. एखाद्या जुन्या बिमारीतून आपली सुटका होणार आहे. आता इथून पुढे भाग्य देखील आपल्याला मोठ्या प्रमाणात साथ देईल.

५) वृश्चिक रास- जातकांच्या जीवनात भगवान शिनि देवाची विशेष कृपा बरसणार आहे. नवीन कार्याची सुरुवात आपल्यासाठी लाभकारी ठरणार आहे. त्याबरोबरच आर्थिक प्राप्तीच्या दृष्टीने काळ शुभ ठरणार आहे. आपल्या जीवनात आर्थिक आवक वाढणार आहे. मानसन्मान पद प्रतिष्ठा मध्ये वाढ होणार आहे. नव्या ध्येय प्राप्तीच्या दिशेने जीवनाचा प्रवास सुरू होणार आहे. 

उद्योग वापराच्या निमित्ताने काही प्रवास आपल्याला करावे लागू शकतात. विद्यार्थी वर्गासाठी हा काळ अनुकूल ठरणार आहे. व्यवसाय संबंधी आपण घेतलेले निर्णय यशस्वी ठरणार आहेत.अचानक धनलाभाची योग. बेरोजगारांना रोजगाराची प्राप्ती होणार असून मनासारखा रोजगार आपल्याला उपलब्ध होणार आहे.

६) धनु रास- धनु राशीच्या जातकंसाठी उद्याच्या शनिवारपासून पुढे जीवन आनंदाने फुलून येणार आहे. जीवनामध्ये अतिशय सुंदर प्रगतीचे योग  आहेत. भगवान शनि देवाची विशेष कृप आपल्या राशी बरोबर असणार आहे. त्यामुळे अडलेली सर्व कामे पूर्ण होतील. आपल्या कामात भरघोस यश प्राप्त होणार आहे.

नोकरच्या ठिकाणी अधिकारी प्रसन्न असतील. अनेक दिवसाच्या योजना सफल बनार आहेत. त्यामुळे हा काळ आपला मनपूर्तीचा ठरणार आहे.आर्थिक आवक समाधानकारक असेल.

७) कुंभ रास- कुंभ राशीच्या जातकांच्या जीवनावर भगवान शनिदेवाची विशेष कृपा बारसणार असून उद्याच्या शनिवारपासुन पुढे आपल्या जीवनातील प्रगतीचा काळ ठरणार आहे. व्यापारातून आर्थिक आवक समाधानकारक असेल. आपल्या नफ्यामध्ये वाढ होणार आहे. 

भावबंधक मध्ये चालू असणारे वादविवाद आता समाप्त होणार आहेत. मित्रपरिवार सहकार्य आपले चांगले मदत करतील. जीवनातील जोडीदाराची चांगली साथ लाभणार आहे. परिवारातील लोकांची साथ देखील आपल्याला प्राप्त होणार आहे. उद्याच्या शनिवारपासून पुढे जीवन आनंदाने फुलून येणार आहे.

मित्रांनो माहिती आवडली असेल तर लाईक करा शेअर करा. काही प्रश्न असतील तर कमेंट द्वारे नक्की विचारा. आणि तुम्हाला अजून काय वाचायला आवडेल हे आम्हाला कमेंट मध्ये नक्की सांगा धन्यवाद.

टीप – तुमच्या जन्मपत्रिका आणि राशीच्या ग्रहांवर अवलंबून ‘तुमच्या आयुष्यातील’ घडणाऱ्या घटनांमध्ये काही फरक असू शकतो. पूर्ण माहिती साठी तुम्ही पंडित किंवा ज्यो तिषी यांना भेटू श कता.

टीप: वर दिलेली माहिती धार्मिक व वास्तुशात्र पुराण धर्माच्या मान्यतेच्या आधारावर दिलेली आहे. यामागे कोणतीही अंध श्रद्धा पसरवण्याचा किंवा त्यास वाढ देण्याचा उद्देश्य नाही. त्यामुळे कोणत्याही व्यक्तीने तसा गैरसमज करून घेऊ नये धन्यवाद.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *